skip to main
|
skip to sidebar
MKWARA MZITO...!!
Najiuliza mwandishi wa bango hili ana nguvu gani ya kutema mkwara mzito namna hii...Nilipomhoji akanambia sasa waambie walipe ndo utapata majibu yake...
No comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
I blog for fun
Elly Mgumba
Jitangaze nasi
Post Zote Hapa
Post Zote Hapa
October (3)
January (2)
December (6)
November (1)
October (5)
September (8)
August (8)
July (10)
June (12)
May (9)
April (3)
March (6)
February (32)
January (39)
December (18)
November (27)
October (11)
September (29)
August (5)
July (18)
June (30)
May (12)
April (29)
March (20)
Habari Mashuhuri
MIMI NA BIBI
Nikitokea safarini Moshi nilipiga STOP kumsabahi Bibi yangu mzaa mama kijijini Chekereni kata ya Mabilioni(wenyeji husema Mabironi) Wilayani...
HAYA YOTE UNAYAPATA MJINI MBEYA...
Hili Tangazo liliniacha Hoi nikajiuliza Je!wapi ipo Toilet ya kawaida kama hii ni ya emergency ya Dharura?
Badili Pesa Za Kigeni
!-end>!-currency>
BLOG NIPENDAZO
Faustine's Baraza
Jicho Langu
MICHUZI
mjengwa
Swahili Time
Vijana FM
Depri Solutions
Jiunge Nasi
Ingiza Email Yako Hapa:
No comments:
Post a Comment